โหลดปลั๊กอินของกูเกิลโครมไม่ได้

(1/1)

kok:
ผมลงกูเกิ๊ลโครมอะครับ มันให้โหลดปลั๊กอินพอกดโหลด มันก็ขึ้นว่า การดาวน์โหลดปลั๊กอินจาก www....................................... ล้มเหลว

ตอนนี้ก็เลยไม่ได้ดูอะไรสวยๆงามๆในเว็บต่ายๆเลย แก้ยังไงอะครับ หรือว่ามันโหลดไม่ได้

แต่เครื่องเก่าก็ลงก็ติดตั้งได้นะ หรือว่ามันไม่ให้โหลดปลั๊กอินล้วงะ :-\

CMYK-Mag:
แต่เครื่องเก่าก็ลงก็ติดตั้งได้นะ

คุณก็  Copy  ตัว  Set up  จากเครื่องเก่า  แล้วมาลงในเครื่องใหม่ซิครับ  ไม่ต้องโหลด

หรือว่าทางโน้น  เค้าไม่ได้ส่งมาเป็นตัว  Set up

dokapom:
ถ้าหมายถึง flash plugin ล่ะก็ให้ไปโหลดตัว flash player แบบ manual ครับ
โหลดตัว install_flash_player_active_x.exe กับตัว install_flash_player.exe
มาติดตั้งเอง ก่อนติตั้ง ให้ปิด chrome ก่อนนะ กดติดตั้งเสร็จ 2 ตัวแล้วก็เปิด chrome ใหม่จากนั้นก็เลนได้ปกติล้วจ้า

kok:
อ้างจาก: CMYK-Mag ที่ ตุลาคม 19, 2008, 12:18:07 pm

แต่เครื่องเก่าก็ลงก็ติดตั้งได้นะ

คุณก็  Copy  ตัว  Set up  จากเครื่องเก่า  แล้วมาลงในเครื่องใหม่ซิครับ  ไม่ต้องโหลด

หรือว่าทางโน้น  เค้าไม่ได้ส่งมาเป็นตัว  Set up

ผมหาของตัวเดิมไม่เจออะครับ                   

อ้างจาก: dokapom ที่ ตุลาคม 19, 2008, 03:14:59 pm

ถ้าหมายถึง flash plugin ล่ะก็ให้ไปโหลดตัว flash player แบบ manual ครับ
โหลดตัว install_flash_player_active_x.exe กับตัว install_flash_player.exe
มาติดตั้งเอง ก่อนติตั้ง ให้ปิด chrome ก่อนนะ กดติดตั้งเสร็จ 2 ตัวแล้วก็เปิด chrome ใหม่จากนั้นก็เลนได้ปกติล้วจ้า

หาโหลดได้จากที่ได้อะครับ

dokapom:
search เอาเองครับ ไฟล์ไม่ถึง 4mb หรอกครับแต่ละตัว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ